Balaguro daga New York zuwa Tsibirin wuta: Yadda ake zuwa can

bakin tsibirin wuta

Hoton ɗayan rairayin bakin teku na Tsibirin Wuta

Kuna tafiya zuwa New York fiye da mako guda? Idan amsar e ce, kuna iya sha'awar sanin cewa akwai wurare marasa iyaka da za'a iya sansu banda Big Apple, kamar Tsibirin wuta, wanda shine shingen yashi mai kyau wanda yake tafiya daidai da Long Island. Hakanan Gwamnati ta ayyana Tsibirin Wuta yanki ne mai kariya azaman Tsibirin Tsibiri na Kasa, don haka, ba tare da wata shakka ba, wannan shine ɗayan manyan dalilai don yin balaguro zuwa wannan wuri.

Gaba, za mu gabatar da hanyoyi daban-daban don isa can zuwa Tsibirin wuta don zaɓar wacce ta fi dacewa da ku kuma tafi da ku don jin daɗin wannan yanki mai nutsuwa wanda, duk da komai, yana da cunkoson mutane a ƙarshen mako; don haka yi kokarin samun ci gaba a kowace rana.

Hanya mafi kyau don zuwa Tsibirin wuta shine kocin. Don yin wannan, dole ne ku bar Manhattan ta hanyar Midtown Tunnel kuma ku tafi hanyar I-495 / Long Island Expressway. Bayan haka, dole ne ku ɗauki hanyar fita 57 don kama jiragen ruwan Sayville. Bayan haka, dole ne ku ɗauki Tunawa da Vets sannan ku juya dama zuwa Lakeland Ave kuma, da zarar akwai, ku bi alamun zuwa tashar jirgin ruwan.

Amma, idan abin da kuke so shi ne ɗaukar Davis Park Ferry daga PatchogueAbinda yakamata kayi shine ka ɗauki Hanyar Hanyar Long Island don Fita 63 Kudu.

Tabbas, kuna da wasu hanyoyin hawa don zuwa Tsibirin wuta, kamar, misali, da tren. Don amfani da wannan ma'anar, dole ne ku ɗauki hanyar Long Island Rail, wanda ke tsayawa a Sayville da Bay Shore.

Amma, a gefe guda, idan kuna son ɗaukar ferryLura cewa LIRR kawai yana da sabis na jigila a lokacin bazara tare da Sabis ɗin Jirgin Ruwa na Wuta. Kodayake, Sabis ɗin Jirgin Sama na Sayville da Davis Park Ferry suma suna zuwa wurin (wanda, kamar yadda muka faɗi a baya, kuna iya samun sauƙin shiga mota).

 

Shin kuna son yin littafin jagora?

Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*