Yadda ake ado a Jordan
Kun yanke shawarar tafiya zuwa Jordan lokacin da yanayin lafiya ya koma yadda yake. Kuna karanta game da wuraren yawon shakatawa, abinci, biza, sufuri da ƙari ...
Kun yanke shawarar tafiya zuwa Jordan lokacin da yanayin lafiya ya koma yadda yake. Kuna karanta game da wuraren yawon shakatawa, abinci, biza, sufuri da ƙari ...
Garin Aqaba tsohon gari ne wanda ya kasance tun shekaru aru aru a tarihi. Yana da matukar ...
Saitin fim, hamada mai kamannin budurwa, wurin rayuwar al'adu cikin ƙarni ɗaya, duk wannan ...
Babu shakka yanayin filin Petra da kuka sani. Katin kati ne na Jordan amma kuma ya fito a fina-finai da yawa ...
Jordan wani yanki ne na Gabas ta Tsakiya inda yawon shakatawa ke bunkasa a cikin shekarun da suka gabata, kuma ...
Jordan tana ɗaya daga cikin ƙasashe masu yawon buɗe ido a wannan ɓangaren na duniya kuma ɗayan mafi kyawun dangantaka ...
Sau da yawa ana kiransa da mamaki na takwas na duniyar da ta gabata, Petra ita ce mafi kyawun daraja ta Jordan da…
Jordan ƙasa ce mai ban sha'awa. Wani wuri daban tunda kuka sa ƙafa a babban birninta, Amman, a hargitse kamar yadda yake kyautatawa ga ...
Mun isa mataki na uku na ziyararmu zuwa Petra inda za mu san gastronomy ba kawai wannan ba ...