Tafiya ta Phuket
Wannan mummunan 2020 ya ƙare.Yanzu muna iya fara fatan cewa zamu bar cutar ta baya da cikin ...
Wannan mummunan 2020 ya ƙare.Yanzu muna iya fara fatan cewa zamu bar cutar ta baya da cikin ...
Thailand na ɗaya daga cikin wuraren da matafiya ke son zuwa yayin shirin hutun kudu maso gabashin Asiya. Ana la'akari da shi azaman ...
Thailand na da kyawawan wurare masu kyau na ƙasa. Game da yanayi, tabbas Thailand aljanna ce a kudu maso gabas ...
Tafiya zuwa Thailand mafarki ne ga mutane da yawa, saboda wuri ne mai ban mamaki, daban kuma da gaske ...
Duniya babbar wuri ce mai banbanci kuma idan muna matafiya masu hankali koyaushe yana da kyau muyi ɗan bincike akan ...
Thailand na ɗaya daga cikin shahararrun wuraren zuwa yawon shakatawa na ƙasa da ƙasa kuma sirrin duka shimfidar sa ne da ...
Lokacin da kake tunani game da Asiya, Japan da China wataƙila za su tuna a matsayin manyan ƙasashe, amma gaskiyar ita ce ...
Chiang Mai, babban birni ne na arewacin Thailand, mafaka ne daga hutun Barngkok. An san ta ...
Giwa alama ce ta ƙasar Thailand. Dabba mai wakiltar ƙarfi, kariya da hikima. Irin wannan…
Thailand na karɓar baƙi sama da miliyan 26 a shekara saboda kyawawan yanayin shimfidar wurare, da alherin ...
Akwai mutane da yawa waɗanda ke ƙara yin fare akan tsiraici, duka a matakin mutum a gida da ...