Sapporo, a can can arewacin Japan

Arewacin Japan ba shi da yawa amma yana da kyau sosai. Sapporo yana jiran ku tare da tsaunukan sa, sassaken dusar kankarar sa, dazukan sa da filayen sa.

Dalilin tafiya zuwa Japan da zama

Waɗannan su ne wasu dalilai don tafiya zuwa Japan kuma zauna don zama. Ba mu yi imanin cewa ya zama dole a ba ku ƙari da yawa don yin tafiya ba. Shin kun tashi tsaye game da shi?

Dazukan kashe kansa

Dajin Kashe kansa a Japan

Dajin Kashe kansa wuri ne da ke kan gangaren Dutsen Fuji, a Japan. Wuri cike da asiri inda mutane suke kashe kansu.

Seagaia Ocean Dome, babbar rairayin bakin teku da mutum yayi a Japan

Abun yayi ne: rairayin bakin teku da mutum yayi yana samun karbuwa a duniya. Zamu iya yin wanka a cikinsu a wurare daban-daban kamar Monaco, Hong Kong, Paris, Berlin, Rotterdam ko Toronto. amma babu wani abin birgewa da girma kamar na Seagaia Ocean Dome, a garin Miyazaki, Japan. Mafi girma a duniya.

Mun gano a Tokyo 'titin yakitori'

Idan kun kasance ɗayan waɗancan matafiya waɗanda suke son ficewa daga da'irar gargajiya don yawon buɗe ido, ku nisanci tsakiyar ku ku gano kusurwa ...

Duwatsun Japan

Dutsen Fuji, wanda aka fi sani da Fujisan ko Fujiyama, yana da tsayin mita 3.376, kasancewa mafi tsayi a duk ƙasar Japan

Aokigahara, madaidaicin wuri don mutuwa

Aokigahara wani gandun daji ne mai kauri da duhu wanda yake a ƙasan Dutsen Fuji wanda ke da mummunan suna. A Japan an san shi da "wuri mafi dacewa don mutuwa" godiya ga mafi kyawun mai siyarwa na Wataru Tsurumui: "Kammalallen Littafin Kashe kansa". Babu shakka ɗayan ɗayan wuraren sanyaya rai a cikin ƙasar kuma hakan yana jan hankalin baƙi baƙi.

Café na Vampire a Ginza, Tokyo

A cikin unguwar Ginza a Tokyo, akwai wuri mai almubazzaranci da ban tsoro, har ma ga garin ƙetare da abubuwa masu ban al'ajabi kamar babban birnin Japan. Muna magana ne game da Vampire Café, wani gidan cin abinci na gothic wanda aka kawata shi da gicciye, kwanya, cobwebs, chandeliers wanda har yana da akwatin gawa Count Dracula.

Sakurajima, dutsen da ya fi aiki a cikin Asiya

Sakurajima na ɗaya daga cikin dutsen da ke aiki a ƙasar Japan kuma mai yiwuwa a duniya kuma alama ce ta garin Kagoshima, wanda mazaunansa suka yi gwagwarmaya tsahon shekaru ɗari tsakanin ƙauna da tsoron babban dutsen wuta. Idan akwai dutsen mai fitad da wuta a doron duniya, babu shakka Sakurajima ne

Koran Kobe: saniyar da ke shan giya

Naman sa Kobe shine ɗayan abincin da aka fi buƙata a cikin Japan. Ingantaccen yanayin naman sa ana samun sa ne saboda wata hanyar tsufa ta musamman. Sirrin shine: ana ciyar da dabbar da giya a lokacin bazara, wanda ke haifar da rashin ci a ciki.