Jin daɗi da gidajen abinci a cikin Barcelona

Barcelona, ​​wurin haifuwar manyan masu dafa abinci, shine gari mafi kyau don jin daɗin mafi kyawun gastronomy a cikin mafi kyawun kamfani. Ko don bikin ranar tunawa ta musamman, kwanan wata na farko, dawo da wannan ƙawancen na soyayya ko kuma kawai mamakin abokiyar zaman ku saboda kuna son yin hutu tare, a Barcelona zaku sami kowane irin abinci mai daɗi da jin daɗi. Don sauƙaƙe aikinku, za mu gabatar muku da wasu daga cikin abubuwan masu ban sha'awa.

Yashima

Yashima ɗayan tsofaffin gidajen cin abinci ne na Jafananci a Barcelona, ​​kasancewar shine ɗayan farkon buɗewa don gabatar da abubuwan abinci na Jafananci. Bugu da kari, a cikin wannan gidan abincin kwarewar ba ta kanta abinci ba ce har ma da hanyar gabatar da ita da kayan daki. Misali, a cikin Yashima zaku iya cin abinci a cikin "kotatsu", daki mai tebur a matakin ƙasa kuma tare da takaddun tatami na Jafananci yawanci duk kanku.

Wasu daga cikin taurarin abinci na wannan gidan abincin da ke cikin hanyar Josep Tarradellas 145, sune kujerun da aka yi da iska, yakisoba, Japan steak tartare, prawn tempura ko kayan lambu na Japan da nama, da sauransu.

Hoto | Pixabay

Little Italiya

Idan abin da kuke nema abincin dare ne na soyayya a cikin Barcelona tare da jin daɗin kiɗan da ke raye, wannan gidan abincin da ke tsakiyar gundumar Haifa, Little Italiya, zai zama mafi kyawun zaɓi. Yanki ne da ke cike da zane-zane, ɗalibai da masu ilimi waɗanda ke ba wa mahalli yanayi mai ban sha'awa na bohemia.

Little Italy ta buɗe ƙofofinta a cikin 1988 kuma tun daga wannan bai daina kawo farin ciki ga baƙunta ba. Wasanninsu na jazz sun yi nasara yayin da waƙarsu ke rayar da maraice kuma tsarin sauti yana ba da damar tattaunawa ba tare da ƙoƙari a teburi ɗaya ba kuma yana hana sauraren tattaunawa tsakanin tebur, wanda ya dace da maraice na soyayya.

Game da menu, a cikin Italyananan Italiya zaku sami girke-girke na al'adun Bahar Rum na gargajiya inda carpaccios, shinkafa da taliya suka yi fice, da menu mai tsayi mai tsayi wanda ya dace da toast soyayya.

Sergi de Meia

A Calle Aribau 106 a Barcelona zaka sami gidan cin abinci na Sergi de Meià, wuri mai haske da kyakkyawa mai kyau don raba lokaci na musamman yayin jin daɗin abinci mai daɗi.

Wannan gidan abincin yana da halin sanin yadda ake haɗa kayan gargajiya na gargajiya da na Katalanci na gargajiya tare da nuances na larabawa, Jafananci, Peruvian, Meziko ko Faransanci waɗanda suka haifar da abinci mai daɗi irin su ɗan rago mai ɗanɗano da dankalin turawa, tafarnuwa da Rosemary, Kayan cin kifin, shinkafar abincin teku , Kayataccen gasasshiyar kaza ko kifi daga kasuwa tare da albasa mai kaushi da tsiro, da sauransu.

bakara

Wannan gidan shakatawar na Venetian akan Titin Urushalima kusa da Boqueria a cikin zuciyar Raval amintaccen fare ne don abincin dare. Alƙawarin zai zama nasara mai ban mamaki idan kun ajiye tebur a saman bene, wanda aka isa da shi ta matakalar katako, a kusurwar ƙarshe ta ɗakin da ke cike da haske don inganta sirrin.

Bugu da kari, zaku kamu da soyayyar abincin Bacaro tunda ba irin taliyar italiya ce da pizza ba sai dai yana bayar da jerin menu daban-daban inda kyawawan kayayyaki da jita-jita masu daɗi kamar sardines a cikin saor wanda aka dafa shi da zabibi da kuma amintar da albasa, dankalin turawa tare da agwagwa ragout, risotto tare da nero di sepia ko bakin teku mai squid tare da kayan lambu.

Hoto | Abin sha'awa

CDLC

Ana zaune a ƙauyen Olympic a gaban rairayin bakin teku, CDLC tana da halin keɓaɓɓen yanayi. Adon wannan gidan wasan dare tare da gidan cin abinci / falo yana da kyau kuma cikakke ne don cin abincin dare tunda zaku iya cin abinci a gaban rairayin bakin teku, yayin da iska mai iska ta mamaye ku gabadaya, a cikin kwanciyar hankali mai sanyi tare da wuraren shakatawa waɗanda ke rufe tare da labule don ƙarin sirri.

Kayan abincin ya mamaye abincin na Bahar Rum tare da taɓawa na Asiya da Larabci. Suna da nau'ikan sushi masu daɗin gaske da gasasshen sikalin da kayan lambu suna da kyau. Game da kayan zaki, 'ya'yan itace masu daɗi da cakulan da kirim abinci ne da ake ba da shawarar sosai kuma a gama cin abincin dare mai ban sha'awa, babu abin da ya fi kwalban cava ko shampen kyau.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*