Wuraren shakatawa guda uku da aka ba da shawara a cikin Maldives

Shin akwai hutun da ya fi cikakke fiye da wanda ke faruwa a bakin rairayin bakin teku, tare da fararen yashi da nutsuwa da ruwan dumi mai turquoise? Aƙalla a cikin shahararren tunanin wannan katin gaisuwa shine wanda ke duk sauran mutane.  Kyakkyawan wurin shakatawa na bakin teku shine Maldives, kusa da Indiya kuma nesa da jirgi daga Bali ko Dubai.

Wato, wurin yana da kyau sosai kuma a cikin yawancin tsibirai akwai wani abu ga kowa: daga ƙanana da tsibirai masu zaman kansu zuwa manyan wuraren shakatawa da waɗanda ke ba da hutu sosai tare da wasannin ruwa. Wato, shine zaɓinku don ku ci cin kwakwa a ƙarƙashin itacen dabino ko motsawa duk rana. Bari mu gani wuraren shakatawa uku a cikin Maldives don aljihu uku daban-daban:

Kwakwa Bodu Hithi

Wannan shi ne babban wurin shakatawa tare da bungalows na gargajiya da aka gina akan teku wanda ya fito a matsayin tsarin oval daga ƙaramin tsibirin. Yana da jimillar ƙauyuka 100, dukansu kyawawa ne, masu marmari da masu zaman kansu.

Wasu suna kan teku wasu kuma an gina su kai tsaye a tsibirin mai siffa da hawaye, kore kamar aljanna ta duniya. Daga ƙauyukan da ke kan teku, wanda kallon farko yana da yawa kuma ɗayan yana kusa da ɗayan, kuna da kallon 360º na ruwan Tekun Indiya. Daraja! Gaskiyar ita ce tsakanin ƙauyukan akwai katangar katako don haka da zarar ka shiga ƙaramar aljannar su ba za ka ƙara ganin kowa ba.

Kowane villa ma yana da wurin waha na rashin iyaka, wanda yake da alama ya haɗu da teku, gidan wanka tare da Jacuzzi, wanka na waje da babban ɗakin kwana a cikin itace da salon gida amma tare da cikakkun bayanai na zamani kamar TV mai faɗi, DVD player, amintacce, na'urar espresso da tsarin sitiriyo. Farfaji tare da loungers na rana shine mafi kyawun jin daɗin faɗuwar rana.

Theauyuka a tsibirin suna kama ko lessasa ko da yake suna ƙara yanki na falo tare da gado mai matasai, TV da mashaya. Suna da wurare buɗe biyu, a waje, don shakatawa. Akwai farfaji a gaban rairayin bakin teku wanda ke kallon wannan teku mai yuwuwa kuma suna da lambu mai zaman kansa tare da wuraren shakatawa na rana, wurin wanka da wanka na waje. Hakanan suna da amintaccen, na espresso da na'urar kunna DVD.

Keɓancewa yana da wani sarari anan: Tserewa Villa Villa, tare da bene zuwa tagogin gilashi na rufi da matakai daga lagoon inda zaku iya yin shaƙatawa ko iyo, wurin wanka mara iyaka, ƙarin sararin ciki, gadon sarauta mai girma da mashaya tare da duk abin da wani da ke hutu zai buƙata.

Shin kuna da karin kuɗin kashewa? Don haka zaɓi na ƙarshe shine Gidan CocoLuxury, gidan ibada na sirri, ƙaramin rukuni na ƙauyuka tare da manyan tagogi, mafi kyaun kayan ɗaki, zaɓi na matashin kai, ɗakunan ajiya masu zaman kansu, falo, farfaji, matattakalar bene wanda ke gangarowa zuwa lagoon mai cike da rayuwar teku, wuraren shakatawa na rana da wurin shakatawa.

Coco Bodu Hithi yana da gidajen abinci da sanduna bakwai, na ciki da na waje, suna hidimtawa daga abincin Jafanawa zuwa barbecue. Har ila yau yayi sabis na wurin shakatawa, a cikin wurin shakatawa daban ko a cikin gidan ku, kuma a ƙarshe kuna iya yin shaƙatawa ko nutsuwa, balaguro, koyo game da yadda Maldives ke kiyaye mahalli ko wasu wasannin ruwa. Shin kuna mamakin ko zaku iya yin bikin aure a nan? Amsar ita ce eh, akwai fakitin bikin aure na musamman.

Amma yaushe zaku iya fita na fewan kwanaki a cikin wannan aljanna a cikin Maldives? Da kyau dole ne ka lissafa wasu Dala dubu 20 a mako.

Filin shakatawa na Meeru & Spa

Wannan wurin shakatawa yana kewaye da kyakkyawan lagoon da farin rairayin bakin teku. Ita kadai ce mafaka a wannan tsibirin, da Meerufenfushi, Arewa Maza Atoll. Tsibirin yana da tsayin mita 1200 kuma faɗinsa ya kai mita 350, a kewaye Kadada 60 na aljanna.

Akwai Lambunan Aljanna An gina shi a cikin U-siffar kusa da wurin waha, za'a sami 20 gaba ɗaya, tare da gidan wanka mai zaman kansa, farfaji da yanki tare da itacen dabino waɗanda ke kallon lambun wurare masu zafi. Suna da gado mai girman sarki, kwandishan, fan, TV na USB, tarho na kasa da kasa, farfajiyar zaman kansu tare da tebura da kujeru, karamin titi da yanar gizo kyauta kyauta, misali.

Waɗannan ɗakunan tsakanin Janairu 6 da Afrilu 30 suna da farashin $ 436 a kowane dare sau biyu. Dollarsarin dala goma don guda ɗaya da 734 na sau uku. Sannan farashin suna sauka da yawa. Kudaden ya hada da dukkan abinci guda uku: karin kumallo, abincin rana da abincin dare da kuma haraji.

A gefe guda kuma Villaauyen Villas, mafi girma, ƙarin mutane, tare da samun damar kai tsaye zuwa rairayin bakin teku da tekun. Suna da asali iri ɗaya da ayyuka iri ɗaya, amma sun fi tsada: don kwanan wata ɗaya, wato, daga Janairu 6, tushe sau biyu 503 daloli. Hakanan akwai wasu dakuna, Uungiyoyin rairayin bakin teku na Jacuzzi, da Ruwayen Ruwa da kuma Jacuzzi Ruwayen Villas, tare da wasu farashin.

Wannan wurin shakatawa shima yayi gidajen cin abinci na abinci, gidajen cin abinci na la carte, sanduna, yiwuwar cin abinci a bakin rairayin bakin teku ko kan habitación. Daga cikin ayyukan da za ku yi za ku iya yin wasan motsa jiki, ruwa, wasannin ruwa, a ƙasa kamar wasan golf ko yawon shakatawa. Hakanan yana da dima jiki. Abin farin ciki yana ba da cikakken kunshin gaba ɗaya kuma a nan dole ne ku lissafa wasu $ 12 a mako.

Bambanci tsakanin farkon da na biyu da muka gani, ban da farashin, shine akwai mutane da yawa a Meeru.

Coco Prive

Zaɓinmu na uku kuma na ƙarshe shine wanda yafi kowa keɓancewa. Tsibiri ne mai zaman kansa 100% Lokacin da ka yi hayar shi, ya cika da mutane masu hidimar 16 waɗanda suke hannunku gaba ɗaya. Tsibirin tsibiri ne, mai matukar kore kuma yana kewaye da ruwan kore da shuɗi.

Gidan gidan shine zuciyar sa kuma an kewaye shi ta kowane bangare ta a Infinity pool da kyawawan lambuna. Matakai kaɗan kawai kuna da rairayin bakin teku kuma a ciki yana da ɗaki mai kyau da faɗi, ɗakin kwana mai kyau, ɗakin cin abinci tare da tebur mai tsawo don karɓar baƙi, masu zaman kansu cellar, bene na biyu inda ɗakin kwanan ɗaki yake don jin daɗin ra'ayoyi mafi kyau da kuma wani wurin waha a can, kuma ba shakka, sabis na mai dafa abinci wanda zai dafa duk abin da kuke so a gare ku.

Wannan matsanancin alatu yana zuwa kan farashi: kewaye Dala dubu 15 a rana. Ee, kun karanta wannan daidai. Ranar! Kudin ba ma za a iya kwatanta shi da na sauran biyun ba, amma abin da aka miƙa ya bambanta. Kuna yanke shawara: dubu 20 a mako, dubu 12 a mako… .. ko dubu 15 a rana. Wane hutu kuke so ko wane hutu zaku iya?


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*