Yadda ake samun dama ga wuraren hutu na VIP?

Idan ya shafi tafiya, musamman lokacin da za mu hau jirgi mai haɗawa don isa ga inda muke so, jira mai tsawo na iya zama mafi munin fuskar jirgin.

Kodayake muna neman hanyoyin da za mu nishadantar da kanmu a cikin lokutan jira, da alama cewa lokaci baya wucewa kuma jikinmu ba zai taɓa gamawa da kansa zuwa kujerun dakunan jiran al'ada ba. Ba tare da ambaton cewa wani lokacin yana da wahala a sami sarari don zauna don hutawa da barin tarin da ke tare da mu.

Koyaya, abubuwa sun banbanta sosai a wuraren zama na tashar jirgin sama na VIP. An sanye su da dukkan abubuwan more rayuwa.

Amma ta yaya zamu ji daɗin waɗannan lounges masu ban al'ajabi don sanya lokutan jira a tashar jirgin sama su zama abin jin daɗi? Ci gaba da karatu!

Ƙaddamarwa na Farko

Fifiko na Fifiko shine mafi kyawun zaɓi don manta game da ɗakunan jira na al'ada kuma an bayyana shi azaman ɗayan shirye-shiryen gama gari tsakanin fasinjoji a duniya. Musamman ga waɗanda suke yin tafiya sau da yawa.

Tare da shi, zaku iya samun damar shiga lounges fiye da VIP sau dubu a duk duniya. Passarfin Fifiko yana da ƙididdiga daban daban daban daidai da kasafin kuɗin abokan ciniki.

  • Girma: Ya haɗa da ziyartar ɗakunan VIP marasa iyaka. Kudin kowace shekara na euro 399.
  • Daidaita Plusari: Ziyara 10 kyauta zuwa wuraren shakatawa na VIP tare da farashin shekara ta Euro 249. Visitsarin ziyara suna biyan euro 24.
  • Daidaitaccen kudi: Wannan fasinja ana farashin sa a euro 99 a kowace shekara tare da cajin euro 24 kowane lokacin da kuke son amfani da ɗakin VIP.

Shirye-shiryen biyayya na kamfanin jirgin sama

Godiya ga shirye-shiryen biyayya na jirgin sama zamu iya jin daɗin tsayawa tare da duk abubuwan more rayuwa. Ta wannan hanyar, idan kuna tafiya da yawa tare da kamfanin jirgin sama ɗaya, katin memba zai ba ku damar isa ga wuraren hutu na VIP na tashar jiragen sama ba tare da biyan euro ɗaya ba. Haka abin yake idan ka tashi kasuwanci ko ajin farko. Sauti mai kyau ko?

Day wuce

Idan baku tafiya da yawa ba amma ba ku son shan wahala na sa'o'i 7 a cikin ɗakin jira na al'ada, ya fi kyau ku sayi izinin wucewa don samun damar ɗakunan VIP.

Idan kuna hangen nesa kuma kuna yin sa tare da lokaci, ƙila ku kashe tsakanin Euro 20 zuwa 80. Farashin da ya dace don jin daɗin kwanciyar hankali a cikin alatu masu tsada kuma ku isa inda kuka nufa kuna hutawa da annashuwa.

Hakanan ana ba da shawarar sosai don samun damar falon VIP na kamfanin jirgin sama wanda kuke tafiya tare da shi saboda a lokacin nuna tikitin akwai yiwuwar za ku fa'idantu da wasu ci gaba na musamman ko ragi.

Wuraren zama na musamman VIP

Waɗanda ke da tsauraran kasafin kuɗi don tafiya ya kamata su sani cewa akwai wuraren zama na VIP masu zaman kansu wanda mafi yawan kuɗin kusan yawanci yakai euro 20. Mafi kyawun sarƙoƙi waɗanda ke ba da irin wannan sabis ɗin sune Premium Traveler, Plaza Premium da A sararin samaniya.

A cikinsu zaku iya samun duk abin da ke bayyane wuraren shakatawa na tashar jirgin sama na VIP: yanayi mai annashuwa, kujeru masu kyau da abinci mai yawa. Iyakar abin da kawai ya rage shi ne cewa yawancin waɗannan wuraren shakatawa suna rufe gab da duhu.

Kasuwancin katunan kasuwanci

Wasu kamfanoni suna ba abokan cinikin su katunan aminci wanda zai basu damar samun damar wasu wuraren zama na VIP a filayen jirgin sama lokacin tafiya.

Mace mai tafiya a jirgin sama

falo

Aikace-aikacen hannu na iya zama mafita ga yawancin matsalolinmu. Wannan shine batun Loungebuddy, ƙa'idar da ke akwai don Android da iOS wanda ke ba da cikakkiyar jagora ga duk wuraren hutu na VIP a kowane tashar jirgin sama.

Wannan app ɗin ya haɗa da mafi kyawun sabis, hotuna da tsokaci na wuraren zama na VIP da nuna wanene daga cikinsu shine yafi dacewa da bukatunku da yanayin cikin latsawa ɗaya kawai.

Samun dama kai tsaye zuwa wuraren zama na VIP

Wani zaɓi shine zuwa kanfanin jirgin saman da muke tafiya tare da neman falon VIP a cikin tashar. A cikin filin jirgin saman guda ɗaya akwai wurin zama na VIP daban kuma duk suna da sabis daban-daban da rukuni.

Don shigar da shi zai zama dole don biyan baucan. Farashin wannan sabis ɗin zai dogara da rukunin ɗakin VIP ɗin da kuke son shiga.

Amince da VIP

Makoma ta ƙarshe, zaɓi mafi tattalin arziki da kuma wanda ke buƙatar ƙarin hanci. Kowane matafiyi na aji na farko zai iya kawo abokin tafiya tare da su zuwa zauren VIP da suka zaba a gaba. Waɗanda ke da ƙwarewa ga mutane na iya ƙoƙarin fara tattaunawa da irin wannan fasinjan kuma su gwada sa'arsu. Shin za ku iya?


Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*