Yadda za a yi tafiya har tsawon mako ɗaya tare da jaka ɗaya mai ɗauka

Yadda za a yi tafiya har tsawon mako ɗaya tare da jaka ɗaya mai ɗauka

Dukanmu waɗanda yawanci muke tafiya don nishaɗi ko aiki muka sani mahimmancin adana sarari a cikin akwati hannu. Yawancin kamfanonin jiragen sama galibi suna ɗora mana ƙarin kuɗi don ɗaukar akwati na biyu ko na ɗaukar ɗaya wanda bai yi daidai da matakan da suke buƙata ba.

Saboda haka, yana da kyau koyaushe mu tuna wasu nasihu ko dabaru don tafiya ba zata ɗauke mana ƙarin kuɗi don ɗaukar ƙarin tufafi ko kayan aiki fiye da tsananin buƙata ba. A yau muna gaya muku yadda za ku yi tafiya har tsawon mako guda tare da jaka ɗaya mai ɗauka. Yana yiwuwa!

Akwati biyu: Ga shi da ita

A wannan sashin za mu gaya muku abin da za ku saka a cikin akwati, dukansu ga samari kamar ‘yan mata. Don haka za mu raba shi zuwa karamin sashi biyu.

Akwatin hannuna gare shi

  • Dogon wando 2
  • 1 gajeren wando
  • 1 tsalle
  • 4 gajerun rigunan t-shirt.
  • 1 dogon t-shirt hannun riga
  • Nau'i-nau'i na safa.
  • Arƙashin tufafi na kwanaki 7.
  • 1 takalma
  • 1 biyun jujjuyawar ruwa.
  • 1 jaket mai hana ruwa mara nauyi wanda ke da sauƙin shiryawa kuma baya yin kumburi da yawa.
  • Jakar filastik 1 ko jakar banɗaki mai ruwa: shamfu, gel, mai ƙanshi, da sauransu.
  • 1 jakar bayan gida mai ruwa-ruwa: don buroshin hakori, man shafawa, da sauransu.
  • 1 madaidaiciya da mara tsayayyen gidan magani: tare da filastar, maganin kashe zafin jiki, asfirin, kwayoyin cuta na motsi, matosai na kunne, da dai sauransu.
  • 1 tawul microfiber (yana da haske sosai).
  • 1 e-littafi ko littafin haske.
  • Kudin jaka
  • Wayar hannu.
  • Caja ta hannu da adafta.

Yadda za a yi tafiya har tsawon mako ɗaya tare da jaka ɗaya mai ɗauka

Jakar kayan hannunta

  • Dogon wando 2
  • 1 gajeren wando
  • 1 rigar sanyi ko biyu ...
  • 1 ado.
  • 1 siket
  • 4 t-shirt
  • Nau'i-nau'i na safa.
  • 7-tufafi (da riguna!).
  • Safa biyu ko leggings.
  • 1 takalma
  • 1 biyun jujjuyawar ruwa.
  • 1 jaket mai hana ruwa mara nauyi
  • 1 Ruwan sama.
  • 1 gyale.
  • Jakar filastik 1 tare da ruwa (creams, deodorant, shampoo, gel, da sauransu).
  • 1 jakar wankin wanka mara ruwa-ruwa (burushi, kayan kwalliya, da sauransu).
  • 1 ƙaramin jakar banɗaki ko jaka don ɗauka tare da kai.
  • Kudin jaka
  • Wayar hannu, caja da adafta.
  • Tawul na microfiber
  • Ebook.

A wannan gaba, tare da duk wannan an shirya akan gado, zamu kasance a shirye don yin odar komai a ciki akwati biyu waɗanda ma'auninsu zai zama 55 x 40 x 20 cm., wanda shine yawanci ana shardanta lokacin siyan tikitin jirgin ka.

Zamu samu zabi biyu:

  • Zamu iya zabar daya babban akwati (m) wanda ƙarfinsa shine cewa yana da sauƙin ɗauka kuma ya fi juriya; kuma wanda tasirinsa mara kyau shine yana da nauyi sosai kuma ƙafafun yakan ɗauki sarari da yawa.
  • Hakanan zamu iya zaɓar zaɓi na biyu: a kati ta baya. Abubuwan da yake da kyau shine cewa yana da sauƙi kuma yana da sassauƙa kuma abubuwanda basu da kyau shine dole ne a kwashe su kuma hakan baya bayar da kariya ga abubuwa masu rauni.

Yadda za a yi tafiya har tsawon mako ɗaya tare da jaka ɗaya mai ɗauka

A wannan halin, yayin da muke shirya akwatina biyu don mutane biyu, za mu zaɓi zaɓuɓɓukan duka biyu: jaka mai ƙarfi da jakar baya.

  • Zamu sanya kayan cikin cikin aljihun sauran kayan.
  • Za mu danna kowane lokaci kamar yadda muke sanya tufafi don fitar da iska.
  • Za mu adana ɗayan aljihunan ciki don adana su Tufafin datti.
  • Idan har yanzu akwai tufafi abin da za a ajiye, yi amfani da shi fanko fanko da kusurwa don adana shi.
  • Yi amfani da cikin takalma ya ceci safa ko kananan abubuwa.
  • Adana da takalma a cikin buhunan filastik don kar sauran kayan su yi datti.
  • Yi ado a wannan rana a cikin tufafi da takalman da suka fi nauyi.
  • La wuya Auke shi tare a jirgin, zaku iya amfani da shi azaman bargo.
  • Abu na karshe da zamu sanya shine jakunan bandaki na roba tare da dukkan kayayyakin ruwa domin ya zama mana sauki cire shi lokacin da muka iso filin jirgin.

Tare da abin da muka ba ka shawara ka ɗauki jaka zai kai kimanin kilo 8 ɗayan kuwa kusan 7 ko ƙasa da hakan. Har yanzu kuna da dakin da za ku saka wani abu ko wani abin da kuke son ɗauka!

Ka tuna azaman bayanin ƙarshe, cewa bolias sashin siyayya Wajibi na Dole wanda muke samu a duk filayen jirgin sama, basu ƙidaya a matsayin kaya ba. Yi amfani da su don ɗaukar kowane abu da kake son ƙarawa: wani littafi, batirin waje na wayar hannu, da mp3, mujallar, da sauransu.

Kuma yanzu zamu iya muku fatan tafiya mai kyau!


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*