Misri na watoto

Inawezekana kusafiri na watoto kwenda sehemu yoyote ya ulimwengu? Inawezekana, kuna familia za kupenda sana, lakini pia kuna familia ambazo hazitafuti hatari. Bado, kuna maeneo mazuri ambayo mtoto yeyote angevutiwa na… Kwa mfano, Misri. Je! Unathubutu kusafiri kwenda Misri na watoto?

Nilipokuwa na umri wa miaka 10, nilipenda piramidi na magofu ya hekalu. Niliwaota, nilisoma kila kitu ninachoweza kuhusu nchi hiyo ya Kiafrika na niliota kuwa mtaalam wa akiolojia. Ndio ndio, watoto wengi wanapenda Misri na ndio, kuna watu ambao husafiri kwenda Misri na watoto. Wacha tuone jinsi, lini na kwa njia gani.

Misri na watoto

Maswali ya kwanza yanayokuja akilini tunapofikiria Misri na watoto yanahusiana na mahali pa kuacha, ikiwa tunaweza kutembea kwa utulivu, nini tusikose, hali ya hewa bora, hati, chanjo ..

Kuanza lazima uchague tarehe na wasafiri wanakubali kwamba wakati mzuri wa kwenda ni kati ya Oktoba na Aprili. Mnamo Oktoba hali ya hewa bado ni ya joto lakini sio kubwa katika nchi nyingi, wakati Desemba na Januari ni miezi ya utalii zaidi na kuna watu wengi sana kuwa raha. Majira ya joto ni ngumu tu, haswa katikati ya Agosti, kwa hivyo epuka.

Kusafiri kwenda Misri kwa ujumla visa inahitajika na pasipoti halali kwa hivyo lazima uangalie makubaliano na nchi yako ni vipi. Kuna visa ambayo inashughulikiwa kwenye uwanja wa ndege na kwa jumla kwa nchi nyingi za Uropa huchukua siku 30 na hulipwa pesa taslimu, lakini tahadhari, kwa upande huu kituo hiki kiko wazi kwa nchi zingine, na kwa upande mwingine, ikiwa fika kwa ardhi au bahari visa lazima ishughulikiwe mapema.

Kuzungumza juu ya pesa Misri ni nchi ya kitalii sana hivyo kadi za mkopo zinakubaliwa sana, lakini bado, usisahau kuwa na lira za Misri kwa sababu sio lazima ujiamini. Sasa, tunajiuliza pia kama Misri ni nchi salama kusafiri au ikiwa mama anaweza kusonga peke yake na watoto. Ni nchi ya Waislamu na nina marafiki ambao hawajapata wakati mzuri sana, hata na waume zao kwa upande wao.

Lakini kuna uzoefu na uzoefu hivyo hakuna tahadhari nyingi (haswa kuhusiana na mavazi, ambayo ni, funika miguu, mabega, hakuna kitu huria sana). Na ndio hiyo Misri ni kihafidhina kidogo kuliko nchi nyingine za Afrika Kaskazini.

Haupaswi kutarajia hatua kubwa za usalama katika usafirishaji, mikanda ya kiti, kwa mfano, au viti vya watoto. Inashauriwa pia kuwa unayo kuwa mwangalifu na chakula kwani hakuna usafi mwingi kama ilivyo katika nchi zingine. Ikiwa hautaki watoto kuugua kuhara au kutapika, basi kuwa mwangalifu nayo.

Hii kwa heshima na utunzaji au mazingatio, lakini kwa kweli kuna kazi kwako, hii, lakini nyingine kwa watoto. Ninachotaka kusema ni Inashauriwa sana kwamba watoto wadogo wajifunze kuhusu Misri kabla ya kutembelea nchi hiyo: masomo, maandishi, hata katuni. Hata kutembelea makumbusho katika nchi yako ambayo ina hazina za Misri pia inashauriwa. Lazima uamshe udadisi na uwape habari ili, hata na mapungufu yao, waweze mazingira ya ziara ya baadaye.

Nini cha kutembelea Misri na watoto

Kweli, tunaweza kuanza kwa kuzungumzia mikoa: Cairo, Valle del Niño kusini, Jangwa upande wa magharibi, kando ya pwani ya Bahari ya Shamu. Kila mmoja hutoa yake mwenyewe na wakati wa kusafiri na watoto wazo ni fanya mchanganyiko ili usizidi kwa watoto wenye historia nyingi, makumbusho mengi, utamaduni mwingi. Tunaweza kuchochea na kutosheleza udadisi wa mtoto na wakati huo huo kumfanya awe na wakati mzuri.

Katika Bonde la Nile kuna mahekalu na hutembea kando ya mto, jangwani kubwa na dhahabu matuta na ngamia, na kwenye pwani ya Bahari ya Shamu chaguzi hupita kwa michezo ya maji. Hapa unapaswa kwenda tu na wakufunzi waliosajiliwa, angalia ni nini bima inashughulikia na nini haina, uwe na kinga ya jua nyingi mkononi na usiende kupiga mbizi ndani ya masaa kadhaa baada ya kufika Misri.

Katika jangwa ni Oiwa oasis, mahali pazuri kwa watoto wadogo, na pia visukuku vya zamani vya nyangumi ambavyo vinaweza kuonekana ndani Wadi Al Hittan au ngamia anapanda kutoka pwani ya magharibi ya Luxor. Je! Unaweza kufikiria watoto wako wakifanya haya yote?

Vizuri fikiria wakitembea chini Piramidi kubwa, ndani ikiwa wewe sio claustrophobic, unatembelea kumbi za mzuri Makumbusho ya Misri na hazina zake zote au kuona maiti za mama za Jumba la kumbukumbu la ukumbusho, kitu ambacho bila shaka hawatasahau. Kwa kweli, unapotembelea piramidi ni bora kwenda kwenye kikundi na na mwongozo Kwa kuwa kuna wachuuzi wengi, ni balaa, na unaweza kupata udhibiti wa woga kwa watoto na kujaribu kutolipa chochote kwa kila mtu anayekuuliza pesa. Wote kwa wakati mmoja.

Kufanya ziara iliyoongozwa huhakikisha kuwa wanaweza kupanga picha au safari ya ngamia kwako. Ndio, unalipa kila kitu, lakini unalipa na usijali juu ya kubughudhi. The ndege za moto za puto za hewa Ni utaratibu wa siku unapotembelea Luxor. Wako salama? Ninajua nini! Shemeji zangu wamefanya hivyo mwaka jana, rafiki miaka michache iliyopita ... lakini pia ni kweli kwamba sio muda mrefu uliopita mmoja alianguka, ni jiwe gani ... Inategemea wewe.

Unaweza pia kuwaongeza kwenye panda felucca, boti ya Nile, inayoweza kupatikana Cairo, Luxor au Aswan, bora mchana, wakati wa jua; au treni ya darasa la kwanza kwenda Tanta au tramu kwenda Alexandria. Kwenye pwani ya Bahari ya Shamu familia nzima inaweza kutembea, snorkel, kwenda kwenye mashua au pata kujua Mfereji wa Suez kutoka Port Said na kuona wale wakubwa, wakubwa, wasafirishaji wakivuka.

Shughuli hizi zote zinaweza kufanywa kimya kimya na watoto na kama unavyoona, sizungumzii juu ya mraba au bustani za burudani au vituo vya ununuzi. Kama unavyoona, safari ya kwenda Misri na watoto ni kitu kingine. Sio Disney, ni tofauti. Mwishowe, swali kuhusu ikiwa Je! Ni salama au kutosafiri kwenda Misri na watoto? majibu matatu halisi: ndio, hapana, inategemea. Ni kweli kwamba kuna mashambulio ya kigaidi, ndio, mnamo Desemba mwaka jana bomu lililipuka kwenye njia maarufu sana ya watalii, kwa mfano, lakini watu huja na kwenda kila wakati, kwa hivyo nadhani jibu ni inategemea.

Inategemea kile unataka kupata na inategemea wakati wa kisiasa nchini. Kwa kuzingatia hii ni uamuzi wako. Nimekuwa Japan mara tano na dada yangu huwa ananiambia kuwa Tokyo inasubiri graaannnnn tetemeko la ardhi. Naenda vivyo hivyo. Ninavuka vidole vyangu, kuchukua tahadhari, na kujipa moyo. Nini unadhani; unafikiria nini?

Je! Unataka kuweka mwongozo?

Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*