Jinsi ya kuvaa huko Dubai

Los Falme za Kiarabu Wao ni kundi la emirates na kati yao ni Dubai. Kwa muda sasa, imekuwa maarufu sana kwa ujenzi wake ambao unapinga mawazo na kwa kuwa na moja ya viwanja vya ndege kubwa na nzuri ulimwenguni, kwa hivyo pia imepata utalii mwingi.

Lakini Dubai ni nchi ya waislamuKama utalii na kimataifa kama ilivyo, kwa hivyo kuna njia kadhaa za kuvaa ambazo lazima aheshimu. Leo tutakutana nao, kwa hivyo nakala hiyo inahusu jinsi ya kuvaa huko Dubai.

Dubai

Kama nilivyosema, emirate, ambaye mji mkuu wake ni mji wa jina moja, ni kwenye pwani ya Ghuba maarufu na tajiri ya Uajemi. Tawi la bahari hupenya na kuvuka jiji. Ukaribu huu na bahari ulisababisha wenyeji wa nchi hizi kujitolea kwa kilimo na biashara ya lulu. Kwa sababu ya mahali ilipo, hata muda mrefu kabla ya kupatikana kwa mafuta, ilikuwa eneo linalohitajika hivyo ilijua jinsi ya kuwa mikononi mwa Briteni kwa miaka 200.

Ilikuwa katika miaka ya 60 wakati emirate iligundua sehemu zake tajiri za mafuta na muongo mmoja baadaye alijiunga na wengine kuunda Falme za Kiarabu. Serikali yako ya sasa ikoje? Ni Milki ya Kikatiba. Haina wakazi wengi na leo idadi kubwa ya wakazi wake ni ya kigeni, watu wanaoishi huko kwa biashara au wahamiaji wanaofanya kazi katika uwanja wa ujenzi na huduma zingine.

Dubai haina mafuta mengi kama majirani zake, kwa hivyo ndiyo au ndiyo inafikiria kubadilisha shughuli zake za kiuchumi, kwa hivyo imewekeza sana katika kukuza utalii.

Jinsi ya kuvaa huko Dubai

Tunarudi mwanzoni: ni mwislamu wa Kiislamu hivyo wale ambao wana ngumu zaidi ni wanawake wa magharibi wamezoea kuvaa mavazi mazuri na mepesi katika hali ya hewa kali.

Ni kweli pia kwamba hakuna nchi mbili za Kiislamu zilizo sawa na kwamba wakati mwingine katika moja au nyingine sheria hizo ni za kulegea zaidi, haswa kwa wageni. Kimsingi, mpaka uone sheria ikoje, inashauriwa kuwa tayari kufunika mikono na miguu yako na kichwa chako, katika maeneo fulani. Hiyo ni, vaa mikono mirefu, suruali ndefu na leso pana karibu kila wakati.

Sasa, jiji la Dubai ni jiji la kisasa na halijafungwa sana kwa mavazi, kwani kuna wageni wengi. Kwa hivyo, utaona kila aina ya nguo, kutoka kwa kifupi hadi burkas kamili. Kisha, katika hoteli, mikahawa na vituo vya ununuzi, mahali ambapo inawezekana kukutana na wenyeji na wageni sawa, inashauriwa kuwa mwenye heshima na funika kifundo cha mguu na mabega.

Ikiwa hauna nia ya kufuata msemo wa zamani "Unakokwenda fanya kile unachokiona" Hizi ndio sehemu ambazo utakuwa na shida kidogo. Hasa ikiwa utaenda safari nje ya Ramadhani. Ikiwa unaamua kwenda kula chakula cha jioni mahali pazuri zaidi, basi lazima uvae nguo wakati huo wa hali.

Na pwani? Basi nguo za pwani huvaliwa tu pwani. Hapa huwezi kufanya kile ambacho kawaida hufanya katika maeneo ya pwani, ile ya kuvaa suti ya kuoga siku nzima au kuwa kwenye flip-flops siku nzima. Sasa pwani unaweza kuvaa swimsuit ya kipande kimoja, bikini... pwani na kwenye mabwawa ya kuogelea na katika bustani za maji. Ni wazi, hakuna uchi au kamba.

Pero nje ya maeneo haya, ambayo ni kwamba, ikiwa utatembea kwenda wilaya kongwe ya Dubai, ikiwa unatembelea masoko ya jadi au msikiti basi lazima uwe mwangalifu. Na ni kwamba mara moja hautajisikia katika ulimwengu wako lakini nje ya nchi. Watu wa huko na mila yao watakuzunguka hivi karibuni kwa hivyo lazima uwe na heshima. Ikiwa unataka kuzuia kutazama au maoni, ambayo kwa kweli hauelewi lakini watafanya vivyo hivyo, bora uwe mwangalifu.

Katika kesi ya kwenda kutembelea msikiti, wengine wanaruhusu kutembelewa na watu wasio Waislamu, wanaume na wanawake wanapaswa kwenda wakiwa wamefunika miguu na mikono. Wengine hata wana nguo za ziada, ikiwa hautaondoka hoteli umevaa vile.

Sasa marudio mengine maarufu huko Dubai ni jangwa. Kuna safari nyingi jangwani na ni bora kwako kufanya zingine kwa sababu ni nzuri. Katika kesi hii, kila wakati inashauriwa kuvaa suruali, kifupi au suruali ya capri (Pia ni zile ambazo unaweza kutenganisha nusu ya mguu), na misuli ya juu, shati au shati. Na bila shaka, jua na kofia.

Wakati wa mchana jangwa lina moto sana na kuvaa mavazi ambayo yanakufunika sana ndio chaguo bora zaidi sio kuteketea. Inaweza kuwa baridi, inategemea wakati wa mwaka, inaweza kuwa kwamba huenda usiku, kwa hivyo inashauriwa kuleta funga viatu.

Ikiwa wanawake hawawezi kuonyesha kifua, mikono na mapaja, wanaume hawawezi kutembea wakiwa wazi kifua, au kwa kifupi sana au swimsuit inayoiga moja. Hakuna nguo ndogo, kaptula fupi, vichwa, uwazi, hakuna dalili ya chupi. Na juu ya yote, usikasike ikiwa watavutia.

Je! Ni nini maana ya kujadili kanuni za mavazi au maadili ya tamaduni tofauti na yetu? Hatutabadilisha chochote na tunapita, kwa hivyo ikiwa kwa makosa tunamkosea mtu na atavutia, tunapaswa kuomba msamaha. Hakuna mtu anayetaka kuhusisha polisi, kwa hivyo inatosha kuwa na mtazamo mzuri.

Kwa hivyo, kwa muhtasari wa vidokezo vya msingi zaidi vya jinsi ya kuvaa huko Dubai: Katika nafasi maarufu za umma, wanawake sio lazima kufunika vichwa vyao, ndio kwenye misikiti, lazima wafunika mabega yao hadi magoti, hakuna nguo ndogo, fulana lazima ziwe na mikono mifupi, ndio unaweza kuvaa bikini, jeans , ingawa hakuna kinachofunua sana. Ndio usiku, lakini kila wakati tukiwa na kanzu mkononi kufunika kile tunachofichua. Katika maeneo ya jadi zaidi tunapotembea zaidi, ni bora, sawa ikiwa tutaenda kwenye jengo la serikali.

Na wanaume? Wanao rahisi, lakini bado inafaa kujua vitu vichache: wanaweza kutembea kwa kifupi ambazo sio fupi sana, ingawa sio kawaida, na ndio lazima wawe wavivu, hakuna vibe ya baiskeli, nguo za michezo ukifanya michezo, ikiwa sio sahihi, ukienda msikitini lazima uvalie suruali ndefu ..

Je! Kuna kitu hufanyika ikiwa siheshimu hii? Unaweza kwenda kutoka kupokea zingine maoni makali, kupitia a muonekano mbaya mpaka lazima ushughulike na polisi na gereza.


Kuwa wa kwanza kutoa maoni

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama na *

*

*