Njia ya Mariela

Tangu nilipokuwa mtoto nimefurahia kujifunza kuhusu maeneo mengine, tamaduni na watu wao. Ninaamini kwamba ulimwengu ni mahali pazuri na kwamba kwa kusafiri tu mtu anaweza kuelewa jinsi jamii ya wanadamu ilivyo tofauti. Kwa sababu hii, siku zote nimependa kusoma na filamu za hali halisi, na katika chuo kikuu nilihitimu na digrii katika Mawasiliano ya Kijamii. Mimi hujaribu kusafiri mara kwa mara, karibu au mbali, na ninapofanya hivyo mimi huchukua maelezo ili baadaye niweze kufikisha, kwa maneno na taswira, mahali hapo ni kwangu na inaweza kuwa kwa yeyote anayesoma maneno yangu. Na nadhani kuandika na kusafiri ni sawa, nadhani zote zinachukua akili na moyo wako mbali sana. Nafahamu sana msemo unaosema kuwa ujinga unatibika kwa kusoma na ukabila unatibika kwa kusafiri. Natumai kuwa nakala zetu zitakuruhusu kusafiri kwa bidii kwenda kwa maeneo ya ndoto zako, angalau hadi siku ambayo unaweza kufanya safari mwenyewe. Ninaweka juhudi katika kila moja yao, ninatafiti na najua kuwa habari ninayotoa ni sahihi na itakusaidia.