Dalilin tafiya zuwa Japan da zama

Ga waɗanda muke daga Spain ko ƙasashe maƙwabta, yana iya zama da ɗan wahala a gare mu mu yi tsalle zuwa ƙasar Japan. Babban dalilan wannan shine cewa muma muna da abubuwa masu kyau a kusa don gani kuma a hankalce suna da rahusa sosai saboda kusancin su. A jirgin sama zuwa Japan Ba shi da araha daidai, amma idan mafarkinka ne ka taka ƙasa mai yawan tarihi a bayan bayansa da ci gaban fasaha sosai, a nan za mu ba ka jerin dalilan da za ka gama ta hanyar ba ka ƙaramar turawa ta ƙarshe cewa kana bukata.

Ka sa waɗannan a zuciya dalilan tafiya zuwa Japan da zama don zama cewa a cikin Actualidad Literatura muna farin cikin sake ba ku lokaci ɗaya.

Me ya sa za mu yi tafiya zuwa Japan aƙalla sau ɗaya a rayuwarmu?

 • Ofaya daga cikin dalilan da zamu sanya shi a cikin ku jigilar jama'a. Kodayake kwanan nan sun girka "kekunan mata", menene sabis na jigilar kaya (bas da jiragen ƙasa) koyaushe suna kan lokaci kuma ana daidaita su sosai don canzawa tsakanin ɗayan da ɗayan.
 • Babu laifi je zuwa unguwar da kuka je, a zahiri, suna da lambar girmamawa cikakkun bayanai. A matsayin bayanan da suka gabata za mu ce su ne laima, sata mafi tsada a lokacin bazara saboda karancin ruwan sama.
 • de abincin. Baya ga samun abinci mai daɗi, abinci mai daɗi tare da kyakkyawa mai kyau, cin can yana da ɗan arha. Akan $ 10 zaka iya cin sati duka daidai.
 • La kyakkyawan ilimi na mutanenta. Jafananci, a matsayinka na ƙa'ida, suna da ladabi, masu sauraro da ladabi. Kalmomin da zaku fi saurarawa sune "na gode" da "don Allah." Suna amfani dasu don aiwatar da kusan duk wani aiki wanda ya shafi shigar wani. Wannan dalili, kodayake yana iya zama mai sauƙi, yana ɗaya daga cikin mafi ƙimar gaske yayin tafiya, tunda taimakon mazaunan ƙasar ko birni musamman da muke tafiya na iya zama kusan ba makawa a gare mu yawon buɗe ido. Babu shakka ya fi kyau kasancewa tare da mutane masu ladabi da ladabi fiye da mutanen da ba sa taimakon ku ba tare da wani dalili ba ko kuma su jingine ku.
 • Nasa birane suna da tsabta y komai yayi daidai. Aasar kyakkyawar ƙasa ce game da tsabtar titunanta da tsari. Ana ɗanɗanar wannan ɗanɗano na tsabta da oda tun suna ƙanana a makarantu. A zahiri, akwai ƙa'idodi da ladabi ga komai. Wannan ya faru ne saboda yawan mutanen da ke zaune a Japan. A saboda wannan dalili, dole ne a tsara komai da kyau kuma a auna shi, kamar yadda lamarin yake a farkon lamarin da muka yi magana game da babban aiki tsakanin manyan motocin safa da jiragen ƙasa.
 • A Japan Akwai abin da za a yi koyaushe. Rashin nishaɗi, monotony babu su. Lokacin da kuka yi tafiya a can za ku fahimci cewa tsakanin gidajen wasan kwaikwayo, bukukuwa, gidajen tarihi da sauran ayyukan nishaɗi, lokutanku za su zama komai ban da ban sha'awa.

 • Idan tafiyarku daga ƙarshe hanya ɗaya ce kawai kuma kun yanke shawarar tsayawa na ɗan lokaci don rayuwa saboda dalilan aiki, ya kamata ku san hakan zaka iya bacci a wurin aiki. Gaskiyar magana ita ce ga Yammacin Turai, wannan ba kyakkyawan dalili ba ne ko kuma aƙalla, ba wani abu ne na murna ba, amma a can ana ɗaukarsa alama ce ta ƙoƙari da jajircewa daga ɓangaren ma'aikaci ga kamfanin.
 • Al'adinta na da kyau. A gefe guda zaku sami damar ziyarta da kuma yin la'akari da tarihin da keɓaɓɓun gidajen ibada masu ɗauke da shi a ɗayan, zaku iya yaba da babban ci gaban fasaha da ke akwai a cikin ƙasar.
 • Ba lallai bane ku yi magana da Jafananci Dole ne ayi tafiya hutu ko kuma zama a can. Akwai alamomi da alamomi da yawa ga baƙi da masu yawon buɗe ido a cikin harshen duniya (Turanci) kuma ta hanyar koyon kusan kalmomi 20 na asali a cikin Jafananci zaka iya rayuwa ba tare da matsala ba.
 • Paraíso 'geek': Idan kuna son manga, jarumai ko duniyar Pokemon, kun zo ƙasar da ta dace don sanin wannan duniyar gaba ɗaya. A zahiri, sananne ne cewa yawancin yawon buɗe ido waɗanda suka sauka daga ƙasar Jafananci daidai ne don zurfafawa cikin wannan duniyar inda ake girmama girman kai.

Ta kowane dalili, idan ka sauka daga Japan, yi mamakin duk abin da wannan tsohuwar ƙasar ta bayar. Zai iya kasancewa ɗayan abubuwan ban mamaki da banbancin balaguron da zaku taɓa yi.

Shin kuna son yin littafin jagora?

Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Sharhi, bar naka

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga.

*

*

 1.   Jimmy olano m

  Countryasar da ta cancanci a san ta, ko da kuwa ta kasance a mako guda ne. Shin kuna buƙatar biza don yawon bude ido?