Woodside, Daga cikin Nean Unguwa mafi haɗari a Amurka

Woodside, ɗayan mahalli mafi haɗari a cikin Amurka

Woodside, ɗayan mahalli mafi haɗari a cikin Amurka

Kamar yadda yake a duk wurare a duniya, koyaushe zamu sami mafi kyawu don ziyarta dangane da babban lokacin yawon shakatawa da sauran abubuwa, waɗanda yawanci basa bayyana a cikin jagororin tafiye-tafiye a matsayin ƙananan wuraren da aka ba da shawarar ziyarta. A cikin wannan jerin sakonnin zan hau kan na yanzu ne don kawo muku wasu wurare mafiya hadari a ciki Amurka, saboda ina tsammanin kamar kowane abu, ba wai kawai dole ne ku haskaka kyau na wani wuri ba, ba ku yi imani ba.

Wannan lokacin za mu je jihar ta Kudu Carolina, zuwa birni na Greenville, inda unguwar Itace, ana ɗaukar ɗayan mafi haɗari a Amurka kuma ɗayan mafi talauci.

Kimanin kashi 70% na yaran Woodside suna rayuwa cikin talauci kuma akwai mata marasa aure fiye da kowane yanki a Amurka. Yawan laifuka masu tashin hankali shine 86,38 a cikin mazauna 1.000 kuma damarmu ta fuskantar matsala a wannan yanki ɗaya ne cikin sha biyu.

A Missouri shine garin San Luis (St. Louis) kuma ɗayan mahalli mafi haɗari yana cikin PColumbus madauki, inda aikata laifi ya zama ruwan dare fiye da yadda kowa zai yi tunanin sa.

A cewar bayanan birni, da yawa daga cikin mazauna wannan unguwar sun wuce gidan yari da masu kawo sauyi kuma da yawansu ma sun ziyarci dakin ajiyar gawarwaki ba tare da sun kai shekaru 30 ba da yawa a lokuta da yawa. Adadin aikata laifuka ya kai kusan 67,75 cikin mazauna 1.000 kuma yiwuwar da za mu sha mummunan tashin hankali a wannan yanki na gari ɗaya ne daga cikin goma sha biyar.

Ƙarin Bayani: Nasihu akan Actualidadviajes


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*