Wuraren shakatawa na tsiraici na Englischer Garten a Munich

Wuraren shakatawa na tsiraici na Englischer Garten a Munich

Oneaya daga cikin ƙasashe a duniya inda ake yin al'adar tsiraici kuma aka yarda da ita Alemania. Can suna kiranta Freikörperkultur (FKK), «al'adun jikin kyauta». Da yawa sosai, yanzu da yanayi mai kyau yana gabatowa, babban birnin Bavaria yana da wurare huɗu kore a cikin ƙauyuka don wannan dalili: sune Wuraren shakatawa na tsiraici na Munich.

Waɗannan yankuna tsiraici suna cikin girman girman Injiniya Garten, mafi girman wurin shakatawa a cikin birni. Yankunan da ke ba da cikakken sirri duk da kasancewar 'yan mintoci kaɗan daga cikin gari mai cike da birgima.


Yayin da hasken rana na farko ya ratsa gizagizai masu duhun kai na Munich, da SchönfeldweiseTo, wannan shine abin da ake kira koren ciyawar dajin, suna cika da mutanen da ke jin daɗin lokacin ba tare da sutura ba. Dukan iyalai, ƙungiyoyin abokai, ma'aurata na kowane zamani ... Koyaushe a cikin yanayi mai daɗi da annashuwa wanda zai iya zama abin birgewa ga masu yawon buɗe ido.

Jamusawa da gaske masu gaba ne a wannan fagen. A cikin wannan ƙasar an ƙaddamar da shi bakin teku bakin teku na farko, ba komai ba sai a shekarar 1920. Daidai a cikin al'umma kamar ta Jamusawa, mai tsananin gaske, mai aiki tuƙuru kuma galibi yana cikin damuwa, wannan aikin ya sanya hanyarsa tsawon shekaru a matsayin wata hanya ta sakin tashin hankali da daidaitawa da yanayi da asalin ɗan adam kasancewa.

Shin kuna son yin littafin jagora?

Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

Sharhi, bar naka

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga.

*

*

  1.   Daniel Terrasa m

    Aboki Ismael,

    Ban fahimci abin da zai dame ku ba game da rubuta wannan labarin. Ina matukar yaba da bayananku kuma ina lura da duk abin da kuke nunawa amma ban fahimci cewa rubutun yana "yada hoto ne sabanin yadda yake a cikin Jamus ba kuma yana yada cutarwarsa ga jikin mutum."

    Ba na tsammanin ina da ra'ayin da ba daidai ba game da gaskiya a Jamus, tunda na zauna a wannan ƙasar shekaru da yawa, kuma ba ni da wani nau'in nuna wariya ga jikin mutum. Wanne ɓangare na rubuce-rubuce ne ya ba ku damar yanke waɗannan shawarwarin kuma ku tabbatar da cewa ina da waɗannan ko wasu wariyar?