Yi yawo cikin fadamar Louisiana, a cikin Amurka

Dukanmu mun san dausayi na kudanci Amurka. Mun gan su a cikin fina-finai da yawa da ƙari cikin fina-finai masu ban tsoro ko na asiri. A cikin kanta fadama wuri ne mai wuyar ganewa, mai ɗan ban tsoro, tare da ruwa a ko'ina, lokacin farin ciki da bishiyoyi. Abin da ake ji shi ne ko dai ka fado can ko ka ɓace kuma babu wanda zai same ka. Da kyau, ana kunna wannan tare da kowane lokaci a fina-finai. Da Manchac fadama, A cikin Louisiana, suna ɗaya daga cikin wuraren da aka fi ziyarta a yankin, makoma ce gaba ɗaya don kamun kifi, farautar duck da gastronomy na ruwa.

Yin yawo cikin gandun dajin Manchac abin ƙwarewa ne, tafiya ce ta baya ga waɗancan shekarun farkon ƙudurin Turai a cikin jihar lokacin da Faransawa suka haɗu da Ba'amurke da Ingila. Za ka ga hankula dabbobi na fadama, da tsirara gami da, rago cypresses da sauran bishiyoyi masu kama da fatalwar halittu, da kuma wasu halittun da dama da suka saba amfani da kwale-kwale wadanda suke zuwa neman abinci. Jirgin ruwan ya shiga tashoshi na babban hanyar sadarwa wanda kyaftin kawai ya sani kamar yadda labarinsa ya shigar da ku cikin tarihin asalin wannan yanki na Louisiana.

Jirgin jirgi tare da jigilar kaya daga New Orleans Kudinsa kusan $ 50 ga kowane baligi. Yana ɗaukar awanni 2 kuma suna ɗauke ku a ƙofar otal. Idan kun kusanci gulbin da kanku, yana da ƙasa da ƙasa, $ 24. Akwai balaguro da safe, a tsakar rana kuma na ƙarshe shine kafin ƙarfe 4 na yamma


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*