Manyan biranen Kanada
Kanada tana da larduna goma da yankuna uku, babban birnin ita ce birnin Ottawa da yawanta, a cikin…
Kanada tana da larduna goma da yankuna uku, babban birnin ita ce birnin Ottawa da yawanta, a cikin…
Shin kuna tafiya zuwa Kanada ba da daɗewa ba? Shin kuna shirin yin karatun wani lokaci a can? Kanada tana ɗaya daga cikin ƙasashe mafi girman darajar ...
Wannan 2017 Kanada tana shirye-shiryen bikin shekaru 150 ɗinta azaman Stateasar edeungiya cikin salon. Saboda…
Kamar yadda kowace shekara Lonely Planet ta fito da jerin wuraren da za ta je a shekarar 2017….
Volcanoes hujja ce cewa duniyar tamu har yanzu tana raye. Ta waɗannan ramuka a cikin ɓawon burodi na duniya ya bayyana ...
Kanada ba ɗaya daga cikin mafi yawan ƙasashe masu yawon buɗe ido a duniya ba amma hakika ƙasa ce mai matukar kyau kuma ...
Gidan koli na Québec yana ɗaya daga cikin wurare masu halayyar yawon shakatawa mafi kyau a cikin garin Kanada kuma alama ce ta tarihi ...
Ofayan ɗayan kyawawan biranen gabashin gabashin Arewacin Amurka shine Kanada Montreal, lardin ...
Muna ci gaba da tafiya cikin duniya don ganin Faransa, wanda aka sani da bakin rairayin bakin ruwa na farko a duniya. Yanzu namu ne ...